ศกร.ตำบลควนโดน ดำเนินการจัดการเรียนการสอน ระดับ ม.ปลาย ภาคเรียนที่ 1/2567
![](/satun/UserFiles/Image/30335.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/30325.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/30334.jpg)
วันที่ 16 พฤษภาคม 2567
นายอนันต์ ลัสมาน ครูอาสาสมัคร กศน. ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ดำเนินการจัดการเรียนการสอน ภาคเรียนที่ 1/2567 ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ณ ศกร.ตำบลควนโดน อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 22
|