สถาบันปอเนาะ (แหล่งเรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียง) ดำเนินการจัดการเรียนการสอน ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ภาคเรียนที่ 1/2567
![](/satun/UserFiles/Image/1 (48)(11).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/1 (49)(5).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/1 (50)(5).jpg)
วันที่ 17 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น.
นางสาวนูรีซัน นิมะ ครู อาสาสมัครประจำสถาบันปอเนาะ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ดำเนินการจัดการเรียนการสอน ภาคเรียนที่ 1/2567 ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ณ แหล่งเรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียง อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 25
|