สถาบันปอเนาะท่องจำอัลกุรอานอัลฟิรเดาส์ อำเภอควนโดน ดำเนินการจัดการเรียนการสอน ระดับประถมศึกษาภาคเรียนที่ 1/2567
![](/satun/UserFiles/Image/1 (78)(2).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/1 (47)(5).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/1 (52)(10).jpg)
วันที่ 17 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.00 น.
นางสาวนูรีซัน นิมะ ครู อาสาสมัครประจำสถาบันปอเนาะ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ดำเนินการจัดการเรียนการสอน ภาคเรียนที่ 1/2567 ระดับ ประถมศึกษาตำบลควนสตอ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 21
|