ศกร.ตำบลย่านซื่อ จัดการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ประจำภาคเรียนที่ 1/2567
![](/satun/UserFiles/Image/1 (112)(1).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/1 (115)(1).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/1 (117)(1).jpg)
วันที่ 23 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.00 น.
นางสาวนุรวาตี หมัดสกุล ครู กศน.ตำบลย่านซื่อ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน จัดการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ประจำภาคเรียนที่ 1/2567 ณ ศกร.ตำบลย่านซื่อ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 24
|