[x] ๏ฟฝิดหน๏ฟฝาต๏ฟฝาง๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ
วันที่ ๒๖ มิถุนายน วันต่อต้านยาเสพติดโลก ขอให้สถานศึกษาจัดกิจกรรมรณรงค์ประชาสัมพันธ์เพื่องสร้างการรับรู้เนื่องในวันยาเสพติดโลก
Home
รู้จักเรา
กิจกรรม ประชาสัมพันธ์
ปฏิทินปฏิบัติการ
Webboard
บทความสาระน่ารู้
ศรช.แหล่งเรียนรู้
ติดต่อเรา
เข้าระบบ
ข่าวประชาสัมพันธ์
สกร.อำเภอควนโดน เข้าร่วมโครงการประชุมปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาในการวัดและประเมินผลเพื่อยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน
จันทร์ ที่ 27 เดือน พฤษภาคม พ.ศ.2567
สกร.อำเภอควนโดน เข้าร่วม
โครงการประชุมปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาในการวัดและประเมินผลเพื่อยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน
วันที่ 23 พฤษภาคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน มอบหมายให้
นางเนาวรัตน์ ศรีหมั่น ครู ชำนาญการ พร้อมด้วยนางสาวรมณีย์ ทิ้งปากถ้ำ ครูอาสาสมัคร กศน.
เข้าร่วม
โครงการประชุมปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาในการวัดและประเมินผลเพื่อยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียนระหว่างวันที่
23-24
พฤษภาคม
2567
โดยมีนางสาวอภิมุข ศรีสมัย ผู้อำนวยการสถาบันส่งเสริมการเรียนรู้ภาคใต้ เป็นประธาน และได้รับเกียรติจาก นางเกณิกา ซิกวาร์ทซอน ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาระบบทดสอบและคณะ เป็นวิทยากร บรรยาย "การวิเคราะห์ข้อมูลสารสนเทศเพื่อพัฒนาคุณภาพทางการศึกษาด้านการวัดและประเมินผล" และ นายวีระ แข็งกสิการ
ผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการ ได้ร่วมเป็นวิทยากรบรรยาย
“
การสร้างห้องเรียนที่มีความสุข เพื่อผลสัมฤทธิ์ทางการศึกษาตามนโยบายเรียนดี มีความสุข
”
ณ โรงแรมหาดแก้วรีสอร์ท อำเภอสิงหนคร จังหวัดสงขลา
เข้าชม : 36
ข่าวประชาสัมพันธ์ 5 อันดับล่าสุด
ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอมะนัง จัดโครงการแหล่งเรียนรู้ในระดับตำบล เรื่องหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง
26 / ก.ค. / 2567
ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอมะนัง นำนักศึกษาเข้าร่วมกิจกรรม คาราวานวิทยาศาสตร์ อว ฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
26 / ก.ค. / 2567
ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอมะนัง จัดโครงการส่งเสริมทักษะการใช้ภาษานานาชาติ เพื่อการศึกษาต่อและการมีงานทำ กิจกรรมค่ายฝึกประสบการณ์การใช้ภาษาไทย หลักสูตรฝึกประสบการณ์ภาษาไทย
26 / ก.ค. / 2567
ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอมะนัง จัดโครงการส่งเสริมทักษะการใช้ภาษานานาชาติ เพื่อการศึกษาต่อและการมีงานทำ กิจกรรมค่ายฝึกประสบการณ์การใช้ภาษาต่างประเทศ หลักสูตรฝึกประสบการณ์ภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
26 / ก.ค. / 2567
ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู อำเภอละงู จังหวัดสตูล ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดโครงการประเพณีหล่อเทียนพรรษา ประจำปี 2567
25 / ก.ค. / 2567
ชื่อ/Email :
ใส่รหัสที่ท่านเห็นลงในช่องนี้
ไอคอน :
ใช้ไอคอน
ปิด
ความคิดเห็น :
กรุณาใช้คำพูดที่สุภาพ และอย่าใช้คำพูดที่พาดพิงถึงบุคคลอื่นให้เสียหาย ขอขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ
ข้อความที่ท่านได้อ่าน เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน และส่งขึ้นมาแบบอัตโนมัติ เจ้าของระบบไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆทั้งสิ้น เพราะไม่สามารถระบุได้ว่าเป็นความจริงหรือ ชื่อผู้เขียนที่ได้เห็นคือชื่อจริง ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรอง และถ้าท่านพบเห็นข้อความใดที่ขัดต่อกฎหมายและศีลธรรม กรุณาแจ้งที่
ที่นี่
เพื่อให้ผู้ควบคุมระบบทราบและทำการลบข้อความนั้น ออกจากระบบต่อไป
สตูล สงบ
สะอาด ธรรมชาติบริสุทธิ์
สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดสตูล
168 หมู่ที่ 6 ตำบลคลองขุด อำเภอเมือง จังหวัดสตูล 91000 โทรศัพท์ : 074-711449
โทรสาร :
074-721413
E-mail : stn_it@dole.go.th
Powered by
MAXSITE 1.10
Modify by นิกร เกษโกมล Version 2.05