สถาบันปอเนาะอำเภอควนโดน (แหล่งเรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียง)ดำเนินการจัดการเรียนการสอน ระดับ มัธยมศึกษาตอนต้น ภาคเรียนที่ 1/2567
![](/satun/UserFiles/Image/1(632).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/2(567).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/3(517).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/4(441).jpg)
วันที่ 24 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น.
นางสาวนูรีซัน นิมะ ครูอาสาสมัครประจำสถาบันปอเนาะ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ดำเนินการจัดการเรียนการสอน ภาคเรียนที่ 1/2567 ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ณ แหล่งเรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียง อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 18
|