ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ให้การต้อนรับผู้ตรวจการเลือกตั้งจังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/86559.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/86566.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/234419.jpg)
วันที่ 29 พฤษภาคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน มอบหมาย มอบหมายให้ บุคลากรร่วมต้อนรับนายวรพจน์ เพ็ชรคงทอง ผู้ตรวจการเลือกตั้งจังหวัดสตูล เข้าเยี่ยม พูดคุย เรื่อง การเลือกตั้งสมาชิกวุฒิสภา ณ สกร.ระดับอำเภอควนโดน และสกร.ระดับตำบลควนสตอ จังหวัดสตูล
เข้าชม : 32
|