สถาบันปอเนาะท่องจำอัลกุรอานอัลฟิรเดาส์ อำเภอควนโดน ดำเนินการจัดการเรียนการสอน ระดับ ประถมศึกษาภาคเรียนที่ 1/2567
![](/satun/UserFiles/Image/87523.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/87525.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/87526.jpg)
วันที่ 31 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.00 น.
นางสาวนูรีซัน นิมะ ครูอาสาสมัครประจำสถาบันปอเนาะ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ดำเนินการจัดการเรียนการสอน ภาคเรียนที่ 1/2567 ระดับ ประถมศึกษาตำบลควนสตอ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 38
|