สกร.อำเภอควนโดน เข้าร่วมประชุมประจำเดือนหัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ ประจำเดือนมิถุนายน 2567
![](/satun/UserFiles/Image/400617.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/400620.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/445034805_2172898106416037_4008851964999116430_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/S__1155094.jpg)
วันที่ 6 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น.
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน มอบหมายให้นางเนาวรัตน์ ศรีหมั่น ครู ชำนาญการ เข้าร่วมประชุมประจำเดือนหัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ ประจำเดือนมิถุนายน 2567 โดยมีว่าที่พันตรี ยุทธนา เจ้าดูรี นายอำเภอควนโดน เป็นประธานการประชุม ณ ศาลาประชาคมอำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 16
|