ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ , วางพานพุ่มและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล
วันที่ 3 มิถุนายน 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู มอบหมายให้บุคลากร สกร.ระดับอำเภอละงู เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ , วางพานพุ่มและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอละงู อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/1035145_0.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/1035147_0.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/1035143_0.jpg)
เข้าชม : 35
|