ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับตำบลแหลมสน อำเภอละงู จังหวัดสตูล นำนักศึกษาร่วมกิจกรรมปล่อยพันธุ์สัตว์น้ำ เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี
วันที่ 7 มิถุนายน 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู มอบหมายให้นายมะณี ศรีมุณี ครูอาสาสมัครฯ และนายหมาดรออิบ ติ้งดำ ครูกศน.ตำบลแหลมสน นำนักศึกษาร่วมกิจกรรมปล่อยพันธุ์สัตว์น้ำ เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี
ณ บริเวณท่าเรือบุโบย หมู่ที่ ๓ ตำบลแหลมสน อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/232728_0.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/232735_0.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/232733_0.jpg)
เข้าชม : 37
|