สกร.ระดับอำเภอควนโดน ร่วมประชุมผู้บริหาร ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ประจำเดือนมิถุนายน 2567
![](/satun/UserFiles/Image/445364202_1153605289178106_3094021811276837868_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/448028755_1153605985844703_7561633025929143570_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/447826449_1153607362511232_6228082236277684273_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/447627409_1153605722511396_7349340276143328913_n.jpg)
วันที่ 7 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น.
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน พร้อมด้วยข้าราชการในสังกัด เข้าร่วมประชุมผู้บริหารและเจ้าหน้าที่เกี่ยวข้อง ประจำเดือนมิถุนายน 2567 โดยมีผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมเพื่อรับทราบผลการปฏิบัติงาน และร่วมวางแผนการจัดกิจกรรมต่างๆ ในปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ตามนโยบายของกรมส่งเสริมการเรียนรู้ และการขับเคลื่อนงานตามนโยบายของรัฐบาล ณ ห้องประชุมพิกุลทอง สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ประจำจังหวัดสตูล
เข้าชม : 24
|