ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับตำบลน้ำผุด อำเภอละงู จังหวัดสตูล นำนักศึกษาสาธิตการทำเหรียญโปรยทานและร่วมให้การต้อนรับคณะทำงานคัดเลือกหมู่บ้านต้นแบบประชาธิปไตย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
วันที่ 20 มิถุนายน 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู มอบหมายให้นางสาวธัญลักษณ์ แสงวิสุทธิ ครูอาสาสมัครฯ นำนักศึกษาสาธิตการทำเหรียญโปรยทานและร่วมให้การต้อนรับคณะทำงานคัดเลือกหมู่บ้านต้นแบบประชาธิปไตย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ ศาลาอเนกประสงค์ประจำหมู่บ้าน บ้านวังสายทอง หมู่ที่ 4 ตำบลน้ำผุด อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/1046621_0.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/1047058_0.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/1047055_0.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/1047057_0.jpg)
เข้าชม : 48
|