วันที่ 11 มิถุนายน 2567
นายอาดำ ลิงาลาห์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอทุ่งหว้า ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล ประชุมบุคลากร ติดตามผลงานการดำเนินงาน และร่วมวางแผนการจัดนิทรรศการ มหกรรมวิชาการ สกร.สร้างงาน สร้างอาชีพ ครั้งที่ 2 ด้านนวัตกรรมการเรียนรู้เพื่อพัฒนาตนเอง ร่วมกับ สกร.ระดับอำเภอทุ่งหว้า