วันที่ 24 มิถุนายน 2567
นายภัทรพล ทองหล่อ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอท่าแพปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอท่าแพ มอบหมายให้ บุคลากรครูที่รับผิดชอบ ฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมการแข่งขัน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ด้านการใช้และการอนุรักษ์พลังงานไฟฟ้าเพื่อชีวิตและสังคม ณ ห้องประชุม สกร.อำเภอท่าแพ จังหวัดสตูล