วันที่ 20 มิถุนายน 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน มอบหมายบุคลากร จัดให้ผู้รับผิดชอบโครงการจัดกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ภาคเรียนที่ 1/2567 ค่ายโครงงานวิทยาศาสตร์ ณ ศกร.ตำบลควนสตอ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล