วันที่ 21 มิถุนายน 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน มอบหมายให้นางสุคนธา หลีหมัด ครูอาสาสมัคร กศน. ดำเนินการฝึกซ้อมกิจกรรมการขับร้องเพลงลูกทุ่งชาย-หญิงและแดนเซอร์ ณ สกร.อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล