วันที่ 21 มิถุนายน 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน มอบหมายให้ บุคลากรครูที่รับผิดชอบฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมการแข่งขันฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมการแข่งขัน science show ณ ศกร.ตำบลควนโดน อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล