วันที่ 21 มิถุนายน 2567 นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน มอบหมายให้นางเนาวรัตน์ ศรีหมั่น ตำแหน่ง ครูชำนาญการ เข้าร่วมกิจกรรมน้ำชายามเช้า เพื่อเสนอข้อคิดเห็น ส่งเสริม สนับสนุน แก่สถานศึกษา ณ โรงเรียนควนโดนวิทยา อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล