วันที่ 23 มิถุนายน 2567
นางสาวสุนีย์ ไมมะหาด ครู กศน.ตำบลควนสตอ ได้รับมอบหมายจากนายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงูปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมการทำโครงงานวิทยาศาสตร์ ด้านการใช้และการอนุรักษ์พลังงานไฟฟ้าเพื่อชีวิตและสังคม ณ ศกร.ตำบลควนสตอ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล