วันที่ 23 มิถุนายน 2567
นางสุคนธา หลีหมัด ครูอาสาสมัครฯตำบลควนสตอได้รับมอบหมายจากนายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงูปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ให้ครูที่รับผิดชอบฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมการแข่งขัน การขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ณ สกร.ระดับอำเภอควนโดน จังหวัดสตูล