วันที่ 25 มิถุนายน 2567
นางสุคนธา หลีหมัด ครูอาสาสมัคร กศน.ตำบลย่านซื่อ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน จัดการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ประจำภาคเรียนที่ 1/2567 ณ ศกร.ตำบลควนสตอ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล