ข่าวประชาสัมพันธ์ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมการแข่งขัน การประกวด TO BE NUMBER ONE DENCERCISE
อังคาร ที่ 25 เดือน มิถุนายน พ.ศ.2567
ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมการแข่งขัน การประกวด TO BE NUMBER ONE DENCERCISE
วันที่ 24 มิถุนายน 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงูปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ให้ครูที่รับผิดชอบฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมการแข่งขัน การประกวด TO BE NUMBER ONE DENCERCISE ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอควนโดน จังหวัดสตูล