วันที่ 24 มิถุนายน 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงูปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ให้ครูที่รับผิดชอบฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมการแข่งขันการทำยำปลาจิ้งจั้ง ณ ห้องประชุม สกร.ระดับอำเภอควนโดน จังหวัดสตูล