วันที่ 23 มิถุนายน 2567
นางสาวนุรวาตี หมัดสกุล กศน.ตำบลย่านซื่อ ได้รับมอบหมายจากนายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงูปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมการแข่งขัน การทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (โครงงานนวตกรรมจากขยะ) ณ ศกร.ตำบลควนสตอ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล