ศกร.ตำบลควนสตอ ร่วมต้อนรับคณะกรรมการคัดสรรกิจกรรมพัฒนาชุมชนดีเด่นระดับจังหวัด ประจำปี 2567
![](/satun/UserFiles/Image/449076572_1140002863939374_5216806804851723510_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/449157351_1140002953939365_538429838313471486_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/449165368_1140002803939380_1109314542024669028_n.jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/449053696_1140002840606043_4102797835203936535_n.jpg)
วันที่ 24 มิถุนายน 2567
นางสาวสุนีย์ ไมมะหาด ครู กศน.ตำบลควนสตอ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงูปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดนร่วมต้อนรับคณะกรรมการคัดสรรกิจกรรมพัฒนาชุมชนดีเด่นระดับจังหวัด ประจำปี 2567 พร้อมด้วยคณะกรรมการฯ ลงพื้นที่พิจารณาคัดสรรกิจกรรมพัฒนาชุมชนดีเด่นระดับจังหวัด ประจำปี 2567 กลุ่มเป้าหมายการตรวจเยี่ยมคัดสรร บรรยายสรุปผลการดำเนินงาน ใน 4 กิจกรรม ภายในระยะเวลาที่กำหนด ประกอบด้วย 1.หมู่บ้านเศรษฐกิจพอเพียง “อยู่เย็น เป็นสุข” บ้านทางงอ หมู่ที่ 5 2.ผู้นำอาสาพัฒนาชุมชนตำบลควนสตอ ชายและหญิง 3.องค์กรชุมชนแกนนำหลักสำคัญในการพัฒนาหมู่บ้าน 4.ตำบลเข้มแข็งตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง
ณ ตลาดประชารัฐบ้านทางงอ หมู่ที่ 5 ต.ควนสตอ อ.ควนโดน จ.สตูล
เข้าชม : 54
|