วันที่ 24 มิถุนายน 2567
นางสาวนุรวาตี หมัดสกุล ครู กศน.ตำบลย่านซื่อ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน ให้นักศึกษาระดับมัธยมศึกษาาตอนปลาย จัดนิทรรศการ วันต่อต้านยาเสพติดโลก 26 มิถุนายน ณ ศกร.ตำบลย่านซื่อ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล