วันที่ 5 มิถุนายน 2567
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการสถานศึกษา กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสถานศึกษาศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอเมืองสตูล เข้าร่วมการประชุมประจำเดือน กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ ครั้งที่ 6/2567 โดยมีนายมานิต บริพันธ์ นายอำเภอเมืองสตูล เป็นประธานในการประชุม มีวัตถุประสงค์เพื่อชี้แจงข้อราชการต่างๆพร้อมทั้งแจ้งข้าราชการรักษาราชการในตำแหน่ง และย้ายมาดำรงตำแหน่ง
ณ หอประชุมอำเภอเมืองสตูล