นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการสถานศึกษา กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฎิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสถานศึกษาศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอเมืองสตูล เข้าร่วมการประชุมการติดตามการขับเคลื่อนงานตามนโยบายของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ (พลตำรวจเอก เพิ่มพูน ชิดชอบ) ครั้งที่ 4 รูปแบบออนไลน์ด้วยระบบ Zoom Cloud Meeting โดยมีนายธนากร ดอนเหนือ อธิบดีกรมส่งเสริมการเรียนรู้ เป็นประธานเปิดการประชุม ณ ห้องประชุมพิกุลทอง สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ประจำจังหวัดสตูล