นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการสถานศึกษา กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสถานศึกษาศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอเมืองสตูล พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากร เข้าร่วมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาบุคลากร สกร.ประจำจังหวัดสตูล เพื่อจัดกระบวนการเรียนรู้ โดยใช้เทคโนโลยีดิจิทัล Satun Promote Learning System
โดยมีนางวาสนา อนุสรณ์ประเสริฐ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ประจำจังหวัดสตูล เป็นประธานเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาบุคลากร สกร.ประจำจังหวัดสตูล เพื่อจัดกระบวนการเรียนรู้ โดยใช้เทคโนโลยีดิจิทัล Satun Promote Learning System ซึ่งกำหนดจัดโครงการระหว่างวันที่ 4-5 มิถุนายน 2567 ณ ห้องประชุมพญากาหลง สำนักงาน สกร.ประจำจังหวัดสตูล