วันที่ 25-26 มิถุนายน 2567
นายอาดำ ลิงาลาห์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอทุ่งหว้า ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล พร้อมด้วยนางสาวจตุพร ทหารไทย ครูชำนาญการ และนางนฤมล ช่วยดำ ครูอาสาสมัคร ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการถอดบทเรียนโครงการพัฒนาบุคลากรเพื่อประสิทธิภาพการปฏิบัติงานในจังหวัดชายแดนใต้