วันที่ 27-28 มิถุนายน 2567
นายอาดำ ลิงาลาห์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอทุ่งหว้า ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล มอบหมายให้นางสาวนริสรา พงค์หลง บรรณารักษ์จ้างเหมาบริการ ร่วมโครงการอบรมบุคลากรเพื่อพัฒนาทักษะด้านดิจทัลให้กับบุคลากรในสังกัดกรมส่งเสริมการเรียนรู้ประจำภาคใต้ ภายใต้โครงการศูนย์ดิจิทัลชุมชน ระหว่างวันที่ 27 - 28 มิถุนายน 2567