นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการสถานศึกษา กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสถานศึกษาศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้ ครู กศน.ตำบลปูยู พร้อมนักศึกษาร่วมกันพัฒนา บริเวณศกร.ตำบลเพื่อความสะอาด สวยงามน่าอยู่พร้อมให้บริการ ซึ่งได้รับความอนุเคราะห์จากสถานีตรวจการณ์ทางทะเลเกาะปูยู มาร่วมกันพัฒนาบ...
ดูเพิ่มเติม