ศกร.ระดับตำบลปูยู ลงพื้นประสานงานกับภาคีเครือข่ายขอความอนุเคราะห์เรื่องการตรวจสุขภาพนักศึกษา
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการสถานศึกษา กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสถานศึกษาศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้ ครูตำบลกศน. ตำบลปูยู ลงพื้นที่ประสานงานกับภาคีเครือข่ายกับ อสม ตำบลปูยู ขอความอนุเคราะห์เรื่องการตรวจสุขภาพนักศึกษา ภาคเรียนที่ 1/2567 ณ.รพ.สต.ปูยู อำเภอเมือง
จังหวัดสตูล