ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนกาหลง
ฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมการแข่งขัน science show
………………………………………………………………………
วันที่ 13 มิถุนายน 2567
นายภัทรพล ทองหล่อ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอท่าแพปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอท่าแพ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนกาหลงมอบหมายให้
บุคลากรครูท่ีรับผิดชอบฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมการแข่งขันฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมการแข่งขัน science show ณ ศกร.ตำบลทุ่งนุ้ย อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/448887836_1537000713520054_4074652139468086724_n.jpg)
เข้าชม : 24
|