ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู จังหวัดสตูล ร่วมกิจกรรมการประกวด การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show)
วันที่ 28 มิถุนายน 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู มอบหมายให้ นางซานีร๊ะ สันนาหู ครูอาสาสมัครฯ , นายมะณี ศรีมุณี ครูอาสาสมัครฯ และนักศึกษาสกร.ระดับอำเภอละงู ร่วมกิจกรรมการประกวดการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Scienceใจ Show)ในงานมหกรรมวิชาการ "สกร.สร้างอาชีพ สร้างรายได้" Open House ครั้งที่ 2 ณ สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ประจำจังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/1059589_0.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/1059566_0.jpg)
เข้าชม : 18
|