วันที่ 28 มิถุนายน 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน จังหวัดสตูล มอบหมายให้นายอนันต์ ลัสมาน ครูอาสาสมัคร กศน. เข้าร่วมกิจกรรมการประกวด คลิปอาชีพเด่น ในงานมหกรรมวิชาการ "สกร.สร้างอาชีพ สร้างรายได้" Open House ครั้งที่2 จัดขึ้นในวันที่ 27-28 มิถุนายน 2567 ณ ห้องประชุมพิกุลทอง สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ประจำจังหวัดสตูล