9 มิถุนายน 2567
![📝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tcc/1/16/1f4dd.png)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการสถานศึกษา กศน.อำเภอเมืองสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสถานศึกษาศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอเมืองสตูล มอบหมายให้ครูอาสาสมัครการศึกษานอกโรงเรียน เข้าร่วมเป็นกรรมการประจำหน่วยเลือกตั้งสมาชิกวุฒิสภา ณ หอประชุมอำเภอเมืองสตูลณ ตำบลปูยู อำเภอเมือง จังหวัดสตูล