ศกร.ตำบลย่านซื่อ จัดการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ประจำภาคเรียนที่ 1/2567
![](/satun/UserFiles/Image/10 (2).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/10 (5).jpg) ![](/satun/UserFiles/Image/10 (6).jpg)
วันที่ 9 กรกฎาคม 2567 เวลา 13.30 น.
นางสาวรมณีย์ ทิ้งปากถ้ำ ครูอาสาสมัคร กศน.ตำบลย่านซื่อ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน จัดการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ประจำภาคเรียนที่ 1/2567 ณ ศกร.ตำบลย่านซื่อ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
เข้าชม : 7
|