ศกร.ตำบลย่านซื่อ จัดการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ประจำภาคเรียนที่ 1/2567
![](/satun/UserFiles/Image/11 (1).jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/11 (4).jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/11 (2)(1).jpg)
วันที่ 11 กรกฎาคม 2567
นางสาวนุรวาตี หมัดสกุล ครู กศน.ตำบลย่านซื่อ ได้รับมอบหมายจาก นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอควนโดน จัดการเรียนการสอนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ประจำภาคเรียนที่ 1/2567 ณ ศกร.ตำบลย่านซื่อ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล