ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับตำบลน้ำผุด อำเภอละงู จังหวัดสตูล สำรวจข้อมูลประชาชนอายุ 15-60 ปี ที่ยังไม่จบการศึกษาภาคบังคับ
วันที่ 12 กรกฎาคม 2567
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอละงู มอบหมายให้นางสาวสุวิมล ส่งเมือง ครู กศน.ตำบล สำรวจข้อมูลประชาชน อายุ 15 - 60 ปี ที่ยังไม่จบการศึกษาภาคบังคับ ณ หมู่ที่ 4 ,หมู่ที่ 6 ,หมู่ที่ 7 และหมู่ที่ 10 ตำบลน้ำผุด อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/satun/UserFiles/Image/S__104103949_0.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/S__104103948_0.jpg)
![](/satun/UserFiles/Image/S__104103947_0.jpg)
เข้าชม : 31
|