สำนักงาน กศน.จังหวัดสตูลจัดประชุมปฎิบัติการจัดทำรายงานข้อมูลสารสนเทศ ประจำปีงบประมาณ ๒๕๕๗ เพื่อสนับสนุนการดำเนินงาน กศน. เมื่อวันที่ ๒๕ กันยายน ๒๕๕๗ ณ หัองประชุม สำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล โดย นายเกรียงศักดิ์ นวลสุทธิ์ รองผู้อำนวยการ รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูลมอบหมายให้นายมรกต กันหนองผือ ผอ.กศน.อำเภอทุ่งหว้าเป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมดังกล่าวโดยมีเจ้าหน้าที่ข้อมูลสารสนเทศระดับอำเภอเข้าร่วมประชุมและจัดทำรายงานข้อมูลดังนี้ จัดเก็บข้อมูลสถานศึกษา ( EIS_Online ), โปรแกรมรายงานข้อมูลการรับบริการ กศน. ห้องสมุดประชาชน , โปรแกรมรายงานข้อมูลการรับบริการ กศน. บ้านหนังสืออัจฉริยะ , โปรแกรมรายงานข้อมูลการรับบริการ กศน. ศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน , โปรแกรมรายงานข้อมูลการรับบริการ กศน. กศน.ตำบล/ศรช.
![](/satun/UserFiles/Image/DSCF3056.JPG)
![](/satun/UserFiles/Image/DSCF3060.JPG)
![](/satun/UserFiles/Image/DSCF3052.JPG)
![](/satun/UserFiles/Image/DSCF3063.JPG)
![](/satun/UserFiles/Image/DSCF3064.JPG)
![](/satun/UserFiles/Image/DSCF3062.JPG)
เข้าชม : 1068
|